ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 10/2022

08

Thứ bảy

09

Chủ nhật

10

Thứ hai

11

Thứ ba

12

Thứ tư

13

Thứ năm

14

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
J-League - Japan

12:00

Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
J-League - Japan

12:00

Pohang Steelers
Pohang Steelers
Jeju United
Jeju United
K-League 1 - Korea Republic

12:00

Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
Gamba Osaka
Gamba Osaka
J-League - Japan

12:00

Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
Kashima Antlers
Kashima Antlers
J-League - Japan

12:00

Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
J-League - Japan

12:00

Vissel Kobe
Vissel Kobe
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
J-League - Japan

12:00

Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
JEF United
JEF United
J2-League - Japan

12:00

Albirex Niigata
Albirex Niigata
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
J2-League - Japan

12:00

V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
J2-League - Japan

12:00

Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
J2-League - Japan

13:00

SKA-Energiya II
SKA-Energiya II
Kosmos Dolgoprudny
Kosmos Dolgoprudny
FNL 2 - Group 3 - Russia

13:00

Urawa Reds
Urawa Reds
Sagan Tosu
Sagan Tosu
J-League - Japan

13:00

Tokyo
Tokyo
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
J-League - Japan

13:00

Brisbane Roar
Brisbane Roar
Macarthur
Macarthur
A-League - Australia

13:00

Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
Newcastle Jets
Newcastle Jets
A-League - Australia

13:15

Persewar
Persewar
Persiba Balikpapan
Persiba Balikpapan
Liga 2 - Indonesia

14:00

Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
J-League - Japan

15:00

CSM Slatina
CSM Slatina
Csikszereda
Csikszereda
Liga 2 - Romania

15:00

Ceres Philippines
Ceres Philippines
Mendiola
Mendiola
PFL - Philippines

15:00

Şirineaşa
Şirineaşa
Brașov Steagul Renașt
Brașov Steagul Renașt
Liga 2 - Romania

15:00

Concordia Chiajna
Concordia Chiajna
Progresul Spartac
Progresul Spartac
Liga 2 - Romania

15:00

Grulla Morioka
Grulla Morioka
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
J2-League - Japan

15:00

CSA Steaua Bucureşti
CSA Steaua Bucureşti
ASU Poli Timişoara
ASU Poli Timişoara
Liga 2 - Romania

15:00

Unirea Slobozia
Unirea Slobozia
Unirea Constanța
Unirea Constanța
Liga 2 - Romania

15:00

Ripensia Timişoara
Ripensia Timişoara
CSM Iaşi
CSM Iaşi
Liga 2 - Romania

15:00

Metaloglobus
Metaloglobus
Dumbrăviţa
Dumbrăviţa
Liga 2 - Romania

15:15

Putra Delta Sidoarjo
Putra Delta Sidoarjo
Sulut United
Sulut United
Liga 2 - Indonesia

15:15

Baník Sokolov
Baník Sokolov
Motorlet Praha
Motorlet Praha
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Jablonec II
Jablonec II
Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

Žilina II
Žilina II
Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
2. Liga - Slovakia

15:30

Panaitolikos U19
Panaitolikos U19
Volos NFC U19
Volos NFC U19
Super League K19 - Greece

15:30

Viktoria Plzen II
Viktoria Plzen II
Sokol Hostoun
Sokol Hostoun
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

Khonkaen Mordindang
Khonkaen Mordindang
Muang Loei United
Muang Loei United
Thai League 3 - North East - Thailand

15:30

Samut Prakan
Samut Prakan
North Bangkok University
North Bangkok University
Thai League 3 - BKK-Perimeter - Thailand

15:45

Cambodia Tiger
Cambodia Tiger
National Defense
National Defense
C-League - Cambodia

15:45

Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
C-League - Cambodia

15:45

Sydney
Sydney
Melbourne Victory
Melbourne Victory
A-League - Australia

16:00

Shan United
Shan United
Sagaing United
Sagaing United
National League - Myanmar

16:00

Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
Khimki 2
Khimki 2
FNL 2 - Group 3 - Russia

16:00

České Budějovice II
České Budějovice II
Zbuzany
Zbuzany
3. Liga CFL - Czech Republic

16:00

Madura United
Madura United
PSIS Semarang
PSIS Semarang
Liga 1 - Indonesia

16:30

Hougang United
Hougang United
Tampines Rovers
Tampines Rovers
S. League - Singapore

16:30

Young Lions
Young Lions
Balestier Khalsa
Balestier Khalsa
S. League - Singapore

17:00

Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Riga
Riga
Virsliga - Latvia

17:00

Ehime
Ehime
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
J3-League - Japan

17:00

Akhmat Grozny U19
Akhmat Grozny U19
Fakel U19
Fakel U19
Youth League - Russia

17:00

Znamya Noginsk
Znamya Noginsk
Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
FNL 2 - Group 3 - Russia

17:00

Sanna Khanh Hoa
Sanna Khanh Hoa
Phú Thọ
Phú Thọ
V-League 2 - Vietnam

17:00

Džiugas Telšiai
Džiugas Telšiai
FA Šiauliai
FA Šiauliai
A Lyga - Lithuania

17:00

Mahasarakham United
Mahasarakham United
Rasi Salai United
Rasi Salai United
Thai League 3 - North East - Thailand

17:00

Pathum Thani University
Pathum Thani University
Kanjanapat Group
Kanjanapat Group
Thai League 3 - West - Thailand

17:30

Nuova Monterosi
Nuova Monterosi
Turris Neapolis
Turris Neapolis
Serie C: Girone C - Italy

17:30

Nakhon Si Thammarat
Nakhon Si Thammarat
Udon Thani
Udon Thani
Thai League Two - Thailand

17:30

Bodrumspor
Bodrumspor
Sakaryaspor
Sakaryaspor
1. Lig - Turkey

17:30

Keçiörengücü
Keçiörengücü
Boluspor
Boluspor
1. Lig - Turkey

18:00

Zestafoni
Zestafoni
Kolkheti Khobi
Kolkheti Khobi
Liga 3 - Georgia

18:00

Yadro St. Petersburg
Yadro St. Petersburg
Zenit II
Zenit II
FNL 2 - Group 2 - Russia

18:00

Spartak Kostroma
Spartak Kostroma
Tekstilshchik
Tekstilshchik
FNL 2 - Group 2 - Russia

18:00

Torpedo Moskva II
Torpedo Moskva II
Dinamo Moskva II
Dinamo Moskva II
FNL 2 - Group 2 - Russia

18:00

Dinamo Vologda
Dinamo Vologda
Chertanovo
Chertanovo
FNL 2 - Group 2 - Russia

18:00

Rot-Weiß Erfurt
Rot-Weiß Erfurt
Hertha BSC II
Hertha BSC II
Regionalliga: Nordost - Germany

18:00

Darmstadt 98
Darmstadt 98
Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
2. Bundesliga - Germany

18:00

Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
St. Pauli
St. Pauli
2. Bundesliga - Germany

18:00

Köpetdag Aşgabat
Köpetdag Aşgabat
Şagadam
Şagadam
Ýokary Liga - Turkmenistan

18:00

Juventus U19
Juventus U19
Sampdoria U19
Sampdoria U19
PrimaVera 1 - Italy

18:00

Arsenal Tula II
Arsenal Tula II
Peresvet Podolsk
Peresvet Podolsk
FNL 2 - Group 3 - Russia

18:00

Bujumbura City
Bujumbura City
Kayanza United
Kayanza United
Ligue A - Burundi

18:15

Persela
Persela
Nusantara United
Nusantara United
Liga 2 - Indonesia

18:30

FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
FC Frankfurt
FC Frankfurt
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

18:30

Dagenham & Redbridge
Dagenham & Redbridge
Southend United
Southend United
National League - England

18:30

İstanbulspor
İstanbulspor
Ankaragücü
Ankaragücü
Super Lig - Turkey

18:45

UD Oliveirense
UD Oliveirense
Benfica II
Benfica II
Segunda Liga - Portugal

19:00

RSV Eintracht
RSV Eintracht
Hertha Zehlendorf
Hertha Zehlendorf
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

Mecklenburg Schwerin
Mecklenburg Schwerin
Eintracht Mahlsdorf
Eintracht Mahlsdorf
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
3. Liga - Germany

19:00

Sfîntul Gheorghe
Sfîntul Gheorghe
Dacia-Buiucani
Dacia-Buiucani
National Division - Moldova

19:00

Tianjin Teda
Tianjin Teda
Wuhan Three Towns
Wuhan Three Towns
Super League - China PR

19:00

1860 München
1860 München
Ingolstadt
Ingolstadt
3. Liga - Germany

19:00

Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Guangzhou R&F
Guangzhou R&F
Super League - China PR

19:00

Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
Saarbrücken
Saarbrücken
3. Liga - Germany

19:00

Elversberg
Elversberg
MSV Duisburg
MSV Duisburg
3. Liga - Germany

19:00

Zwickau
Zwickau
Wehen Wiesbaden
Wehen Wiesbaden
3. Liga - Germany

19:00

Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
Bangkok Glass
Bangkok Glass
Thai Premier League - Thailand

19:00

Universitatea Cluj
Universitatea Cluj
Hermannstadt
Hermannstadt
Liga 1 - Romania

19:00

Saturn Ramenskoye
Saturn Ramenskoye
Sokol Saratov
Sokol Saratov
FNL 2 - Group 3 - Russia

19:00

Darıca Gençlerbırlığı
Darıca Gençlerbırlığı
Turgutluspor
Turgutluspor
3. Lig: Group 2 - Turkey

19:00

Energie Cottbus
Energie Cottbus
Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

19:00

Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
Essentuki
Essentuki
FNL 2 - Group 1 - Russia

19:00

6th position
6th position
3rd position
3rd position
Mineiro U20 - Brazil

19:00

Alaniya Vladikavkaz II
Alaniya Vladikavkaz II
Chernomorets
Chernomorets
FNL 2 - Group 1 - Russia

19:00

Customs United
Customs United
Uthai Thani
Uthai Thani
Thai League Two - Thailand

19:00

Detonit Plachkovica
Detonit Plachkovica
Pelister
Pelister
Second League - Macedonia FYR

19:00

FCM Ungheni
FCM Ungheni
Sheriff II
Sheriff II
Division A - Moldova

19:00

Voska Sport
Voska Sport
FK Sloga Vinica 1934
FK Sloga Vinica 1934
Second League - Macedonia FYR

19:00

Preußen Münster
Preußen Münster
Kaan-Marienborn
Kaan-Marienborn
Regionalliga: West - Germany

19:00

Fortuna Düsseldorf II
Fortuna Düsseldorf II
Rot-Weiß Oberhausen
Rot-Weiß Oberhausen
Regionalliga: West - Germany

19:00

Wacker Burghausen
Wacker Burghausen
Hankofen-Hailing
Hankofen-Hailing
Regionalliga: Bayern - Germany

19:00

Shënkolli
Shënkolli
Veleçiku Koplik
Veleçiku Koplik
2nd Division - Albania

19:00

Wuppertaler SV
Wuppertaler SV
Schalke 04 II
Schalke 04 II
Regionalliga: West - Germany

19:00

Ada Velipojë
Ada Velipojë
Naftëtari Kuçovë
Naftëtari Kuçovë
2nd Division - Albania

19:00

Werder Bremen II
Werder Bremen II
Hamburger SV II
Hamburger SV II
Regionalliga: Nord - Germany

19:00

Sopoti Librazhd
Sopoti Librazhd
Iliria Fushë-Krujë
Iliria Fushë-Krujë
2nd Division - Albania

19:00

Ankara Adliyespor
Ankara Adliyespor
68 Aksaray Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
3. Lig: Group 3 - Turkey

19:00

Almería
Almería
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
La Liga - Spain

19:15

Sai Gon
Sai Gon
FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
V-League - Vietnam

19:30

Kartal Bulvarspor
Kartal Bulvarspor
Karaman Belediyespor
Karaman Belediyespor
3. Lig: Group 2 - Turkey

19:30

SSC Giugliano
SSC Giugliano
Virtus Francavilla
Virtus Francavilla
Serie C: Girone C - Italy

19:30

Monopoli
Monopoli
Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
Serie C: Girone C - Italy

19:30

Çatalcaspor
Çatalcaspor
Nevşehirspor
Nevşehirspor
3. Lig: Group 1 - Turkey

19:30

Liefering
Liefering
Floridsdorfer AC
Floridsdorfer AC
Erste Liga - Austria

19:30

Al Hikma
Al Hikma
Shabab Al Ghazieh
Shabab Al Ghazieh
Premier League - Lebanon

19:30

Efeler 09 Spor
Efeler 09 Spor
Yıldırım Belediyesispor
Yıldırım Belediyesispor
3. Lig: Group 3 - Turkey

19:30

Bergama Belediyespor
Bergama Belediyespor
Artvin Hopaspor
Artvin Hopaspor
3. Lig: Group 3 - Turkey

20:00

River Plate Res.
River Plate Res.
Patronato Res.
Patronato Res.
Reserve League - Argentina

20:00

Skövde AIK
Skövde AIK
Trelleborg
Trelleborg
Superettan - Sweden

20:00

Atlético Tucumán Res.
Atlético Tucumán Res.
Racing Club Res.
Racing Club Res.
Reserve League - Argentina

20:00

Kouris Erimi
Kouris Erimi
Halkanoras
Halkanoras
3. Division - Cyprus

20:00

Tabor Sežana
Tabor Sežana
Domžale
Domžale
1. SNL - Slovenia

20:00

Ethnikos Latsion
Ethnikos Latsion
ASIL Lysi
ASIL Lysi
3. Division - Cyprus

20:00

Digenis Morphou
Digenis Morphou
EN THOI Lakatamia
EN THOI Lakatamia
3. Division - Cyprus

20:00

Elia Lythrodonta
Elia Lythrodonta
Karmiotissa
Karmiotissa
3. Division - Cyprus

20:00

Martigny Sports
Martigny Sports
Concordia Lausanne
Concordia Lausanne
1.Liga Classic - Switzerland

20:00

Dubnica
Dubnica
Futura Humenne
Futura Humenne
2. Liga - Slovakia

20:00

Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
Dolny Kubin
Dolny Kubin
2. Liga - Slovakia

20:00

Sportist Svoge
Sportist Svoge
Dunav 2010
Dunav 2010
Vtora Liga - Bulgaria

20:00

Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
Znamya Truda
Znamya Truda
FNL 2 - Group 2 - Russia

20:00

Katowice
Katowice
Chrobry Głogów
Chrobry Głogów
1. Liga - Poland

20:00

Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
Ekstraklasa - Poland

20:00

Kalna n. Hronom
Kalna n. Hronom
Jednota Banova
Jednota Banova
3. Liga - West - Slovakia

20:00

MEAP Nisou
MEAP Nisou
Olympiada Lympion
Olympiada Lympion
2. Division - Cyprus

20:00

Hamsik Academy
Hamsik Academy
Nové Zámky
Nové Zámky
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Ayia Napa
Ayia Napa
Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
2. Division - Cyprus

20:00

Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
Fomat Martin
Fomat Martin
3. Liga - West - Slovakia

20:00

Xylotympou
Xylotympou
Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
2. Division - Cyprus

20:00

AE Zakakiou
AE Zakakiou
Ahironas / Onisilos
Ahironas / Onisilos
2. Division - Cyprus

20:00

Kagera Sugar
Kagera Sugar
Polisi Tanzania
Polisi Tanzania
Ligi kuu Bara - Tanzania

20:00

Man Utd Zambia Academy
Man Utd Zambia Academy
Nkana
Nkana
Super League - Zambia

20:00

Borislav 2009
Borislav 2009
Spartak Plovdiv
Spartak Plovdiv
3. League Southeast - Bulgaria

20:00

Vranov nad Topľou
Vranov nad Topľou
MSK Tesla Stropkov
MSK Tesla Stropkov
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Atletik Kuklen
Atletik Kuklen
Levski Karlovo
Levski Karlovo
3. League Southeast - Bulgaria

20:00

Forest Rangers
Forest Rangers
Nchanga Rangers
Nchanga Rangers
Super League - Zambia

20:00

Power Dynamos
Power Dynamos
Kansanshi Dynamos
Kansanshi Dynamos
Super League - Zambia

20:00

Novohrad Lučenec
Novohrad Lučenec
Banik Kalinovo
Banik Kalinovo
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Prison Leopards
Prison Leopards
Chambishi
Chambishi
Super League - Zambia

20:00

Giraltovce
Giraltovce
Partizán Bardejov
Partizán Bardejov
3. Liga - East - Slovakia

20:00

Torviscosa
Torviscosa
Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
Serie D: Girone C - Italy

20:00

Zagorets
Zagorets
Chernomorets 1919 Burgas
Chernomorets 1919 Burgas
3. League Southeast - Bulgaria

20:00

Red Arrows
Red Arrows
Green Buffaloes
Green Buffaloes
Super League - Zambia

20:00

Lumwana Radiants
Lumwana Radiants
Buildcon
Buildcon
Super League - Zambia

20:00

Frosinone U19
Frosinone U19
Fiorentina U19
Fiorentina U19
PrimaVera 1 - Italy

20:00

Valletta
Valletta
Hamrun Spartans
Hamrun Spartans
Premier League - Malta

20:00

IMT Novi Beograd
IMT Novi Beograd
OFK Vršac
OFK Vršac
Prva Liga - Serbia

20:00

Ferroviario Beira
Ferroviario Beira
Diables Noirs
Diables Noirs
CAF Confederations Cup - Africa

20:00

Železničar Pančevo
Železničar Pančevo
Rad Beograd
Rad Beograd
Prva Liga - Serbia

20:00

Mladost Lučani
Mladost Lučani
Napredak
Napredak
Super Liga - Serbia

20:00

Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
Loznica
Loznica
Prva Liga - Serbia

20:00

Kastrioti Krujë
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
Teuta Durrës
Superliga - Albania

20:00

Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
Avangard Kursk
Avangard Kursk
FNL 2 - Group 3 - Russia

20:00

Jedinstvo Ub
Jedinstvo Ub
Metalac GM
Metalac GM
Prva Liga - Serbia

20:00

Chavdar Etropole
Chavdar Etropole
Slivnishki geroy
Slivnishki geroy
3. League Southwest - Bulgaria

20:00

Pirin Gotse Delchev
Pirin Gotse Delchev
Levski Rakovski
Levski Rakovski
3. League Southwest - Bulgaria

20:00

Balkan Botevgrad
Balkan Botevgrad
Septemvri Sofia II
Septemvri Sofia II
3. League Southwest - Bulgaria

20:00

Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
Forte Taganrog
Forte Taganrog
FNL 2 - Group 1 - Russia

20:00

Kyustendil
Kyustendil
Nadezhda Dobroslavtsi
Nadezhda Dobroslavtsi
3. League Southwest - Bulgaria

20:00

Honka Akatemia
Honka Akatemia
Klubi-04
Klubi-04
Kakkonen - Finland

20:00

Sassuolo
Sassuolo
Inter Milan
Inter Milan
Serie A - Italy

20:00

Top Junior
Top Junior
Musongati
Musongati
Ligue A - Burundi

20:00

Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
Weiche Flensburg
Weiche Flensburg
Regionalliga: Nord - Germany

20:00

Young Africans
Young Africans
Al Hilal Omdurman
Al Hilal Omdurman
CAF Champions League - Africa

20:00

Turbina Cërrik
Turbina Cërrik
Luzi 2008
Luzi 2008
1st Division - Albania

20:00

Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
Division Intermedia - Paraguay

20:00

Besa Kavajë
Besa Kavajë
Korabi Peshkopi
Korabi Peshkopi
1st Division - Albania

20:00

2 de Mayo
2 de Mayo
Atletico Colegiales
Atletico Colegiales
Division Intermedia - Paraguay

20:00

Tërbuni Pukë
Tërbuni Pukë
Apolonia Fier
Apolonia Fier
1st Division - Albania

20:05

Al Jazira Al Hamra
Al Jazira Al Hamra
Fursan Hispania
Fursan Hispania
Division 1 - United Arab Emirates

20:15

Maksimir Zagreb
Maksimir Zagreb
Mladost Petrinja
Mladost Petrinja
3. HNL - Center - Croatia

20:30

Vodice
Vodice
Urania Baška Voda
Urania Baška Voda
3. HNL - South - Croatia

20:30

GOSK Kastel Gomilica
GOSK Kastel Gomilica
Sloga Mravince
Sloga Mravince
3. HNL - South - Croatia

20:30

HNK Zadar
HNK Zadar
Kamen Ivanbegovina
Kamen Ivanbegovina
3. HNL - South - Croatia

20:30

CSKA Moskva
CSKA Moskva
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
Premier League - Russia

20:30

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
Schalke 04
Schalke 04
Bundesliga - Germany

20:30

Bochum
Bochum
Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
Bundesliga - Germany

20:30

Molodechno-DYuSSh 4
Molodechno-DYuSSh 4
Lida
Lida
Pershaya Liga - Belarus

20:30

Black Leopards
Black Leopards
Platinum City Rovers
Platinum City Rovers
Gladafrica Championship - South Africa

20:45

Aurrerá de Vitoria
Aurrerá de Vitoria
Barakaldo
Barakaldo
Tercera - Group 4 - Spain

21:00

Birmingham City
Birmingham City
Bristol City
Bristol City
Championship - England

21:00

Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
Rotherham United
Rotherham United
Championship - England

21:00

Vuteks-Sloga
Vuteks-Sloga
Oriolik Oriovac
Oriolik Oriovac
3. HNL - East - Croatia

21:00

Sloga Nova Gradiska
Sloga Nova Gradiska
Svačić
Svačić
3. HNL - East - Croatia

21:00

Slavija Pleternica
Slavija Pleternica
Borac Kneževi Vinogradi
Borac Kneževi Vinogradi
3. HNL - East - Croatia

21:00

Norwich City
Norwich City
Preston North End
Preston North End
Championship - England

21:00

Altrincham
Altrincham
Dorking Wanderers
Dorking Wanderers
National League - England

21:00

Stoke City
Stoke City
Sheffield United
Sheffield United
Championship - England

21:00

West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Luton Town
Luton Town
Championship - England

21:00

Wigan Athletic
Wigan Athletic
Cardiff City
Cardiff City
Championship - England

21:00

Maidenhead United
Maidenhead United
Oldham Athletic
Oldham Athletic
National League - England

21:00

Maidstone United
Maidstone United
Halifax Town
Halifax Town
National League - England

21:00

Havant & Waterlooville
Havant & Waterlooville
Concord Rangers
Concord Rangers
Vanarama National League South - England

21:00

Scunthorpe United
Scunthorpe United
Aldershot Town
Aldershot Town
National League - England

21:00

Novigrad
Novigrad
Naprijed Hreljin
Naprijed Hreljin
3. HNL - West - Croatia

21:00

Yeovil Town
Yeovil Town
Solihull Moors
Solihull Moors
National League - England

21:00

Bristol Rovers
Bristol Rovers
Cambridge United
Cambridge United
League One - England

21:00

Derby County
Derby County
Port Vale
Port Vale
League One - England

21:00

Calamocha
Calamocha
Cuarte Industrial
Cuarte Industrial
Tercera - Group 17 - Spain

21:00

Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
League One - England

21:00

Lincoln City
Lincoln City
Charlton Athletic
Charlton Athletic
League One - England

21:00

Morecambe
Morecambe
Ipswich Town
Ipswich Town
League One - England

21:00

Oxford United
Oxford United
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
League One - England

21:00

Airdrieonians
Airdrieonians
Queen of the South
Queen of the South
League One - Scotland

21:00

Peterborough United
Peterborough United
Burton Albion
Burton Albion
League One - England

21:00

Alloa Athletic
Alloa Athletic
Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
League One - Scotland

21:00

Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
Accrington Stanley
Accrington Stanley
League One - England

21:00

Portsmouth
Portsmouth
Fleetwood Town
Fleetwood Town
League One - England

21:00

Edinburgh City
Edinburgh City
Kelty Hearts
Kelty Hearts
League One - Scotland

21:00

Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
Cheltenham Town
Cheltenham Town
League One - England

21:00

Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
League One - England

21:00

MC Saïda
MC Saïda
JSM Tiaret
JSM Tiaret
Ligue 2 - Algeria

21:00

Kreuzlingen
Kreuzlingen
Wettswil-Bonstetten
Wettswil-Bonstetten
1.Liga Classic - Switzerland

21:00

Kidderminster Harriers
Kidderminster Harriers
Farsley Celtic
Farsley Celtic
Vanarama National League North - England

21:00

MCB Oued Sly
MCB Oued Sly
Temouchent
Temouchent
Ligue 2 - Algeria

21:00

CS Constantine
CS Constantine
MC Alger
MC Alger
Ligue 1 - Algeria

21:00

SKAF Khémis Mélina
SKAF Khémis Mélina
Ben Aknoun
Ben Aknoun
Ligue 2 - Algeria

21:00

USM Khenchela
USM Khenchela
MC Oran
MC Oran
Ligue 1 - Algeria

21:00

El Bayadh
El Bayadh
HB Chelghoum Laïd
HB Chelghoum Laïd
Ligue 1 - Algeria

21:00

Peterborough Sports
Peterborough Sports
AFC Telford United
AFC Telford United
Vanarama National League North - England

21:00

Kouba
Kouba
NA Hussein Dey
NA Hussein Dey
Ligue 2 - Algeria

21:00

Olympique Médéa
Olympique Médéa
Mostaganem
Mostaganem
Ligue 2 - Algeria

21:00

WA Boufarik
WA Boufarik
ASM Oran
ASM Oran
Ligue 2 - Algeria

21:00

Greenock Morton
Greenock Morton
Hamilton Academical
Hamilton Academical
Championship - Scotland

21:00

RC Relizane
RC Relizane
CR Méchria
CR Méchria
Ligue 2 - Algeria

21:00

Raith Rovers
Raith Rovers
Cove Rangers
Cove Rangers
Championship - Scotland

21:00

Alcobendas Sport
Alcobendas Sport
Rayo Vallecano II
Rayo Vallecano II
Tercera - Group 7 - Spain

21:00

Oskarshamns AIK
Oskarshamns AIK
Tvååker
Tvååker
Ettan: South - Sweden

21:00

Chapecoense
Chapecoense
Operário PR
Operário PR
Serie B - Brazil

21:00

Ústí nad Labem
Ústí nad Labem
Mlada Boleslav II
Mlada Boleslav II
3. Liga CFL - Czech Republic

21:00

Sokol Živanice
Sokol Živanice
Sokol Brozany
Sokol Brozany
3. Liga CFL - Czech Republic

21:00

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
Leicester City
Leicester City
Premier League - England

21:00

Bradford City
Bradford City
Stockport County
Stockport County
League Two - England

21:00

Metallurg Lipetsk
Metallurg Lipetsk
Akademiya Tambov
Akademiya Tambov
FNL 2 - Group 3 - Russia

21:00

Colchester United
Colchester United
Harrogate Town
Harrogate Town
League Two - England

21:00

Antalyaspor
Antalyaspor
Konyaspor
Konyaspor
Super Lig - Turkey

21:00

Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
Gillingham
Gillingham
League Two - England

21:00

Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
Leyton Orient
Leyton Orient
League Two - England

21:00

Grimsby Town
Grimsby Town
Crawley Town
Crawley Town
League Two - England

21:00

Hartlepool United
Hartlepool United
Carlisle United
Carlisle United
League Two - England

21:00

Newport County
Newport County
Rochdale
Rochdale
League Two - England

21:00

Newcastle United
Newcastle United
Brentford
Brentford
Premier League - England

21:00

Northampton Town
Northampton Town
Salford City
Salford City
League Two - England

21:00

Rotkreuz
Rotkreuz
Neuchâtel Xamax II
Neuchâtel Xamax II
1.Liga Classic - Switzerland

21:00

Stevenage
Stevenage
Swindon Town
Swindon Town
League Two - England

21:00

Sutton United
Sutton United
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
League Two - England

21:00

Inter Star
Inter Star
Olympic Star
Olympic Star
Ligue A - Burundi

21:00

Krizevci
Krizevci
Dinamo Domašinec
Dinamo Domašinec
3. HNL - North - Croatia

21:00

Podravac Virje
Podravac Virje
Koprivnica
Koprivnica
3. HNL - North - Croatia

21:00

Polet
Polet
Rudar Mursko Sredisce
Rudar Mursko Sredisce
3. HNL - North - Croatia

21:00

Podravina Ludbreg
Podravina Ludbreg
Varteks Varaždin
Varteks Varaždin
3. HNL - North - Croatia

21:15

Ponferradina
Ponferradina
Granada
Granada
La Liga 2 - Spain

21:15

Atlético Madrid
Atlético Madrid
Girona
Girona
La Liga - Spain

21:30

Wiener Viktoria
Wiener Viktoria
Scheiblingkirchen
Scheiblingkirchen
Regionalliga: Ost - Austria

21:30

La Chaux-de-Fonds
La Chaux-de-Fonds
Grand-Saconnex
Grand-Saconnex
1.Liga Classic - Switzerland

21:30

La Virgen del Camino
La Virgen del Camino
Salmantino
Salmantino
Tercera - Group 8 - Spain

21:30

Cultural Leonesa II
Cultural Leonesa II
Atlético Astorga
Atlético Astorga
Tercera - Group 8 - Spain

21:30

Slavia Sofia
Slavia Sofia
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
Parva Liga - Bulgaria

21:30

Isaac de Benguela
Isaac de Benguela
Recreativo do Libolo
Recreativo do Libolo
Girabola - Angola

21:30

Académica do Lobito
Académica do Lobito
Onze Bravos
Onze Bravos
Girabola - Angola

21:30

Sporting de Cabinda
Sporting de Cabinda
Desportivo Huíla
Desportivo Huíla
Girabola - Angola

21:55

Istra 1961
Istra 1961
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
1. HNL - Croatia

22:00

Skënderbeu Korçë
Skënderbeu Korçë
Burreli
Burreli
1st Division - Albania

22:00

Dinamo Tbilisi II
Dinamo Tbilisi II
Meshakhte
Meshakhte
Liga 3 - Georgia

22:00

Saint Eloi Lupopo
Saint Eloi Lupopo
Sagrada Esperança
Sagrada Esperança
CAF Confederations Cup - Africa

22:00

Austria Klagenfurt
Austria Klagenfurt
Austria Lustenau
Austria Lustenau
Admiral Bundesliga - Austria

22:00

Sektzia Nes Tziona
Sektzia Nes Tziona
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
Ligat ha'Al - Israel

22:00

Atlético Albericia
Atlético Albericia
Revilla
Revilla
Tercera - Group 3 - Spain

22:00

Sandviken
Sandviken
Stockholm Internazionale
Stockholm Internazionale
Ettan: North - Sweden

22:00

Olympique Marseille
Olympique Marseille
Ajaccio
Ajaccio
Ligue 1 - France

22:00

Kolubara
Kolubara
Mladost Novi Sad
Mladost Novi Sad
Super Liga - Serbia

22:00

Trajal Krusevac
Trajal Krusevac
Radnički Sr. Mitrovica
Radnički Sr. Mitrovica
Prva Liga - Serbia

22:00

Atlético Tordesillas
Atlético Tordesillas
Becerril Campos
Becerril Campos
Tercera - Group 8 - Spain

22:00

Wydad Fès
Wydad Fès
Rapide Oued Zem
Rapide Oued Zem
Botola 2 - Morocco

22:00

Stade Marocain
Stade Marocain
Ittihad Khemisset
Ittihad Khemisset
Botola 2 - Morocco

22:00

Chabab Atlas Khénifra
Chabab Atlas Khénifra
Raja Beni Mellal
Raja Beni Mellal
Botola 2 - Morocco

22:30

Podbeskidzie
Podbeskidzie
Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
1. Liga - Poland

22:30

Legia Warszawa
Legia Warszawa
Warta Poznań
Warta Poznań
Ekstraklasa - Poland

22:30

Portalban / Gletterens
Portalban / Gletterens
Monthey
Monthey
1.Liga Classic - Switzerland

22:30

Cape Town City
Cape Town City
Petro de Luanda
Petro de Luanda
CAF Champions League - Africa

22:45

Unión Sur Yaiza
Unión Sur Yaiza
Gran Tarajal
Gran Tarajal
Tercera - Group 12 - Spain

23:00

Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
Fortuna Liga - Slovakia

23:00

Banska Bystrica
Banska Bystrica
Spartak Trnava
Spartak Trnava
Fortuna Liga - Slovakia

23:00

Hapoel Katamon
Hapoel Katamon
Bnei Sakhnin
Bnei Sakhnin
Ligat ha'Al - Israel

23:00

Al Markhiya
Al Markhiya
Al Shamal
Al Shamal
QSL Cup - Qatar

23:00

Al Duhail
Al Duhail
Al Rayyan
Al Rayyan
QSL Cup - Qatar

23:00

Al Arabi
Al Arabi
Al Gharafa
Al Gharafa
QSL Cup - Qatar

23:00

Al Hilal Port Sudan
Al Hilal Port Sudan
Pyramids FC
Pyramids FC
CAF Confederations Cup - Africa

23:00

Ciudad de Torredonjimeno
Ciudad de Torredonjimeno
Huracán Melilla
Huracán Melilla
Tercera - Group 9 - Spain

23:00

Eyüpspor
Eyüpspor
Manisa BBSK
Manisa BBSK
1. Lig - Turkey

23:00

Atlanta Hawks
Atlanta Hawks
Milwaukee Bucks
Milwaukee Bucks
NBA - USA

23:00

Barracas Central
Barracas Central
Sarmiento
Sarmiento
Superliga - Argentina

23:00

Stade Lausanne-Ouchy
Stade Lausanne-Ouchy
Lausanne Sport
Lausanne Sport
Challenge League - Switzerland

23:00

Samsunspor
Samsunspor
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
1. Lig - Turkey

23:00

Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
Haugesund
Haugesund
Eliteserien - Norway

23:15

RFC Seraing
RFC Seraing
KV Oostende
KV Oostende
Pro League - Belgium

23:15

Zulte-Waregem
Zulte-Waregem
OH Leuven
OH Leuven
Pro League - Belgium

23:30

Sevilla
Sevilla
Athletic Club
Athletic Club
La Liga - Spain

23:30

Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
Bayern München
Bayern München
Bundesliga - Germany

23:30

Hapoel Hadera
Hapoel Hadera
Beitar Jerusalem
Beitar Jerusalem
Ligat ha'Al - Israel

23:30

Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Premier League - England

23:45

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
FC Emmen
FC Emmen
Eredivisie - Netherlands

00:00

Quevilly Rouen
Quevilly Rouen
Nîmes
Nîmes
Ligue 2 - France

00:00

Levski Sofia
Levski Sofia
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
Parva Liga - Bulgaria

00:00

Grenoble Foot 38
Grenoble Foot 38
Laval
Laval
Ligue 2 - France

00:00

Vojvodina
Vojvodina
Bačka Topola
Bačka Topola
Super Liga - Serbia

00:00

København
København
Nordsjælland
Nordsjælland
Superliga - Denmark

00:00

Viktoria Plzeň
Viktoria Plzeň
Mladá Boleslav
Mladá Boleslav
Fortuna Liga - Czech Republic

00:00

Karlovac 1919
Karlovac 1919
Udarnik Kurilovec
Udarnik Kurilovec
3. HNL - Center - Croatia

00:00

Giresunspor
Giresunspor
Beşiktaş
Beşiktaş
Super Lig - Turkey

00:00

Mouloudia Oujda
Mouloudia Oujda
Riadi Salmi
Riadi Salmi
Botola Pro - Morocco

00:05

Hajduk Split
Hajduk Split
Varaždin
Varaždin
1. HNL - Croatia

00:15

Maccabi Bnei Raina
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Haifa
Maccabi Haifa
Ligat ha'Al - Israel

00:30

Honvéd
Honvéd
Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
OTP Bank Liga - Hungary

01:00

Agropecuario
Agropecuario
Deportivo Morón
Deportivo Morón
Primera B Nacional - Argentina